Bán chung cư Đường số 5 ( Thửa 45 Tờ 25 ) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(3.5 x 18)
9,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
5
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 5 | 84 triệu/m² | 48 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 5 | 84 triệu/m² | 84 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(3.5 x 18)
9,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
54 m²(5 x 13)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
123 m²(7 x 18)
8 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
124 m²(9 x 14)
5,9 Tỷ
47.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
80.2 m²(5 x 16)
8,6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
66 m²(5.5 x 12)
5,7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
70 m²(6.1 x 11.6)
6,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
76 m²(6 x 12.5)
5 Tỷ 250 Triệu
69.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
76 m²(6 x 12.5)
5,7 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
88 m²(13.3 x 9)
5,2 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
116 m²(5 x 23)
8,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai