Bán nhà hẻm 118/11 Đường số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
7 Tỷ 550 Triệu
81.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 6 | 97 triệu/m² | 27 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Đất đường số 6 | 54 triệu/m² | 37 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 6 | 88 triệu/m² | 52 triệu/m² - 130 triệu/m² |
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
7 Tỷ 550 Triệu
81.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
92 m²(4 x 23)
5 Tỷ 750 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
8 Tỷ 950 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
8 Tỷ 950 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
28 m²(2.8 x 10)
2,6 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
7,8 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
4 Tỷ 50 Triệu
82.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
7,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai