Bán đất thửa 325 tờ 130 Đường Số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường số
6
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 6 | 77 triệu/m² | 50 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Đất đường số 6 | 53 triệu/m² | 47 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 6 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
28 m²(2.8 x 10)
2,6 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
4 Tỷ 50 Triệu
82.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9)
3 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 150 Triệu
64.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
4,1 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
56 m²(4 x 145)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 850 Triệu
96.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
33 m²(3.1 x 11)
3,2 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
96 m²(4 x 24)
4,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
2,7 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
4,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8)
2 Tỷ 150 Triệu
82.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
33 m²(2.5 x 13)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai