Bán chung cư Liên Khu 5-6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Liên Khu 5 - 6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Liên Khu 5 - 6 | 75 triệu/m² | 21 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Liên Khu 5 - 6 | 65 triệu/m² | 49 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất đường Liên Khu 5 - 6 | 43 triệu/m² | 22 triệu/m² - 61 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(6.5 x 20)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
98 m²(6.5 x 15)
7 Tỷ 150 Triệu
73 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
47 m²(4.15 x 14.1)
6,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
96 m²(5 x 19)
6 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3,5 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ 390 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
89 m²(6.5 x 15)
7,5 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
2 Tỷ 450 Triệu
47.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
650 m²(9 x 50)
37 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Đất
118 m²(5 x 23.5)
2,6 Tỷ
22 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
106 m²(4 x 27)
8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
106 m²(4 x 27)
5,8 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(4 x 27)
5,8 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
106 m²(4 x 27)
8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
81 m²(4.1 x 20)
5,2 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
300 m²(9 x 40)
26 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,4 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai