Bán nhà 1003 Phạm Văn Đồng Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(5.3 x 21)
19 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường Phạm Văn Đồng | 8,91 tỷ/m² | 74 triệu/m² - 150,00 tỷ/m² |
| Nhà Phố đường Phạm Văn Đồng | 97 triệu/m² | 61 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Phạm Văn Đồng | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Nhà phố
128 m²(5.3 x 21)
19 Tỷ
148 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
6164 m²(18 x 157)
520 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
51 m²(3 x 17)
3,1 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
33 m²(4.15 x 7.6)
3,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
65 m²(3 x 16)
7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
65 m²(4 x 16)
6,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
65 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
62 m²(5 x 16)
7,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
59 m²(4.4 x 11.7)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
59 m²(4.5 x 11.7)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(4.8 x 11)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(5.1 x 10.5)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(5.1 x 10.5)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
53 m²(4.8 x 11)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57 m²(4.5 x 11.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
59 m²(4.4 x 11.7)
4,9 Tỷ
83.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
136 m²(6.5 x 21)
19 Tỷ
140 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
61 m²(4 x 15)
5,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
1750 m²(30 x 58)
150 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai