Bán nhà hẻm 15/14A Đặng Thị Rành (Một phần nhà 15.14) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 101 triệu/m² | 20 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 122 triệu/m² | 37 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Đất đường D | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,7 Tỷ
71.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
435 m²(12 x 33)
16 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(9 x 9)
1,6 Tỷ
20 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
3,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
46 m²(5.8 x 14.5)
7 Tỷ
152 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
144 m²(6 x 19)
19,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4.4 x 20)
14,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4.4 x 20)
14,5 Tỷ
165 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
57 m²(4 x 14)
6,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
89 m²(4 x 22.5)
5 Tỷ 580 Triệu
62.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(5 x 18)
8,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
3 Tỷ
125 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
42 m²(10 x 4)
5,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai