Bán nhà 1040 Phạm Văn Đồng Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Đồng | 165 triệu/m² | 51 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| Đất đường Phạm Văn Đồng | 115 triệu/m² | 84 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Phạm Văn Đồng | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
19,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
370 m²(14 x 25)
35 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
150 m²(8 x 19)
15,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
230 m²(7 x 35)
30 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
9,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
356 m²(7 x 36)
30 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
87 m²(8 x 11)
15 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
218 m²(8 x 27)
20,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
23 Tỷ
228 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
72 m²(5 x 14.5)
9,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
7,2 Tỷ
96 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
6,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
92 m²(4.9 x 19)
4,7 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
18 Tỷ
321 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
13 Tỷ
232 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
101 m²(4.2 x 24)
23 Tỷ
228 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
271 m²(14 x 21)
21 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
356 m²(10 x 32)
31 Tỷ
87.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
550 m²(22 x 25)
80 Tỷ
145 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
74 m²(4 x 17.5)
8,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai