Bán nhà 189 Hiệp Bình Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
161 m²(6.5 x 28)
35 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hiệp Bình | 100 triệu/m² | 14 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Đất đường Hiệp Bình | 92 triệu/m² | 73 triệu/m² - 103 triệu/m² |
Nhà phố
161 m²(6.5 x 28)
35 Tỷ
217 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
8,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
45 m²(3.6 x 14)
8,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Đất
450 m²(18 x 25)
45 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
60 m²(3.5 x 21)
10,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
2 Tỷ 50 Triệu
39.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
62 m²(7 x 8.8)
7 Tỷ 390 Triệu
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
41 m²
3,7 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
67.8 m²(4 x 19)
7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
117.2 m²(6 x 19.5)
11,5 Tỷ
98.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
36 m²(4 x 16)
2,8 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
273 m²(7 x 36)
30 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Đất
3024 m²(37 x 90)
220 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
1474 m²(8 x 60)
150 Tỷ
102 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
273 m²(7 x 36)
30 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
50 m²(10 x 5)
2,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
273 m²(7 x 36)
30 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
120 m²(4.2 x 29)
16,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
56.7 m²(4 x 14)
6,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Nhà phố
130 m²(7 x 18)
14,8 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai