Bán nhà hẻm 10/1 Thửa 826 Tờ 90 Đường 10 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 132 triệu/m² | 39 triệu/m² - 533 triệu/m² |
| Đất đường A | 61 triệu/m² | 28 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 94 triệu/m² | 94 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
6,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
160 m²(10 x 15)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
169 m²(5.7 x 22.8)
25 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
317 m²(10 x 32)
23 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(10 x 17)
15,9 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(49 x 20)
8,6 Tỷ
86 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
92 m²(4 x 23)
7,5 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4 x 12)
8,1 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
116 m²(4.7 x 25)
9,2 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
3 Tỷ 990 Triệu
40.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
1,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
231 m²(14 x 16)
12,7 Tỷ
55 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
3567 m²(55 x 65)
100 Tỷ
28 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
451 m²(6.6 x 37)
20 Tỷ
44.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
90 m²(5.8 x 15.5)
3,5 Tỷ
38.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(4.5 x 13)
9,6 Tỷ
166 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
59 m²(4 x 14.5)
3,2 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
37 m²(4.4 x 8)
3,2 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
54 m²(4.5 x 12)
3,8 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai