Bán Nhà 311/2/7 Nơ Trang Long, P13, Bình Thạnh
Nhà phố
79 m²(16 x 5)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nơ Trang Long | 158 triệu/m² | 50 triệu/m² - 393 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nơ Trang Long | 150 triệu/m² | 63 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| Đất đường Nơ Trang Long | 126 triệu/m² | 108 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nơ Trang Long | 266 triệu/m² | 266 triệu/m² - 266 triệu/m² |
Nhà phố
79 m²(16 x 5)
7,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
48 m²(4 x 12.2)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.5 x 17)
11,9 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
140 m²(10 x 23)
44 Tỷ
314 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
62 m²(4.8 x 13)
13 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
87 m²(4 x 22)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
66 m²(3.95 x 25)
17,9 Tỷ
271 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
44 m²(4.7 x 19)
6 Tỷ 990 Triệu
159 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
13 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
42 m²(5.5 x 8)
5,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
156 m²(7.6 x 21)
37 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
29 m²
3 Tỷ 290 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
30 m²
3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
36.3 m²(5.8 x 8)
7 Tỷ 150 Triệu
197 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
15 m²(3.5 x 4)
1,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
80.6 m²(3.5 x 16.5)
6,5 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
53 m²(5.5 x 10)
5,6 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
252 m²(18 x 17)
45 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
50 m²(4 x 12)
6,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai