Bán nhà hẻm 347/28B Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13.5 m²(2 x 5.2)
1 Tỷ 850 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Đình Túy | 165 triệu/m² | 49 triệu/m² - 1,67 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bùi Đình Túy | 155 triệu/m² | 89 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Đất đường Bùi Đình Túy | 139 triệu/m² | 100 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Bùi Đình Túy | 345 triệu/m² | 345 triệu/m² - 345 triệu/m² |
Nhà phố
13.5 m²(2 x 5.2)
1 Tỷ 850 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
13,9 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
62 m²(4.3 x 14.3)
9 Tỷ 270 Triệu
150 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
191 m²(8.3 x 21)
19,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
75 m²(4 x 21)
8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
50 m²(4.5 x 11)
12,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
29 m²(3.6 x 8.1)
4,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
24 m²(3.3 x 8.5)
4 Tỷ 750 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
87 m²(5.8 x 15)
18 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
119 m²(9.6 x 13)
39 Tỷ
328 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
384 m²(24 x 17)
40 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
48 m²(4.25 x 13)
8,8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
56 m²(4.3 x 14)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
114 m²(2 x 25)
10,9 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
62 m²(3.2 x 19)
11,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
87 m²(4 x 17)
15,5 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
125.8 m²(4.2 x 30)
18,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.1)
4 Tỷ 280 Triệu
268 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
119 m²(9.6 x 13)
35 Tỷ
294 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai