Bán nhà hẻm 261/22/5C Chu Văn An Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
11 m²(2.3 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Chu Văn An | 159 triệu/m² | 37 triệu/m² - 417 triệu/m² |
| Đất đường Chu Văn An | 100 triệu/m² | 58 triệu/m² - 130 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Chu Văn An | 142 triệu/m² | 54 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Khách Sạn đường Chu Văn An | 238 triệu/m² | 238 triệu/m² - 238 triệu/m² |
Nhà phố
11 m²(2.3 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
11 m²(2.3 x 5)
2 Tỷ 190 Triệu
199 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
30 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
40 m²(4.7 x 8)
6,4 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
40 m²(3.7 x 11)
11,9 Tỷ
298 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
16 m²(2.7 x 7)
2 Tỷ 590 Triệu
162 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
45 m²(9 x 5)
7,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
79.5 m²(5.25 x 16.6)
7 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
44.2 m²(4 x 12)
9,3 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Đất
680 m²(6 x 63.3)
39,5 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
20 m²(2.8 x 7)
3 Tỷ 380 Triệu
169 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
46 m²(4 x 11.5)
7 Tỷ 990 Triệu
174 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
42 m²(3.2 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
80.2 m²(4 x 20)
16,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
80 m²(5.5 x 16)
6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
57 m²(7.5 x 7.6)
4,3 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
50 m²(3.9 x 13.6)
7 Tỷ 614 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
20 m²
1 Tỷ 350 Triệu
67.5 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
15 m²(3.6 x 3.7)
3,5 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Nhà phố
42 m²
5,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai