Bán nhà hẻm 12/12 Nguyễn Văn Đừng Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(3.9 x 14)
11 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Văn Đừng | 198 triệu/m² | 75 triệu/m² - 387 triệu/m² |
Nhà phố
55 m²(3.9 x 14)
11 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
53 m²(3.5 x 16)
19,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
53 m²(3.75 x 14)
9,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
87 m²(4.3 x 16)
6,5 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15.5)
11,2 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15.5)
11,2 Tỷ
196 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
83 m²(3.7 x 22)
10,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
53 m²(3.8 x 14)
10 Tỷ
189 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
53 m²(3.5 x 16)
20,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
54 m²(3.3 x 16)
7 Tỷ 390 Triệu
137 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Nhà phố
63 m²(4.5 x 19.5)
7,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai