Bán chung cư Lô A ( 5.16 lầu 5 ) Chung cư Ngô Quyền Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4 Tỷ 270 Triệu
54.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ngô Quyền | 217 triệu/m² | 32 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ngô Quyền | 57 triệu/m² | 34 triệu/m² - 66 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4 Tỷ 270 Triệu
54.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(7 x 10)
4,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7.3 x 10.2)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7.3 x 10.2)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7 x 10)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
78.5 m²(10 x 8)
2,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
507 m²
150 Tỷ
296 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
224 m²(3.5 x 14)
35 Tỷ
156 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
120 m²(3.9 x 25)
23 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6.3 x 13)
2 Tỷ 750 Triệu
34.4 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
507 m²
129 Tỷ
254 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
244 m²(3.5 x 20)
37 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
500 m²
150 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
209 m²
68 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
78.6 m²
19 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai