Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 572/20 Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5
Nhà phố
67.8 m²(4.2 x 16)
19 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Trãi | 383 triệu/m² | 177 triệu/m² - 815 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Trãi | 216 triệu/m² | 61 triệu/m² - 403 triệu/m² |
Nhà phố
67.8 m²(4.2 x 16)
19 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43 m²(3.65 x 13.2)
35 Tỷ
814 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
8 Tỷ 950 Triệu
179 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(6 x 7)
4,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
41 Tỷ
745 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
38 Tỷ
691 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
11,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
46 m²(3.3 x 14)
8 Tỷ 950 Triệu
195 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
74.1 m²(3.8 x 20)
27,3 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43 m²(3.3 x 13)
10,5 Tỷ
244 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43.7 m²(3.4 x 13)
9,9 Tỷ
227 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
35.2 m²(3.2 x 11)
8 Tỷ
227 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
67.8 m²(4.2 x 16)
20 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
58 Tỷ
552 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(7 x 6.5)
2,6 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
38 m²(3 x 12)
17 Tỷ
447 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(3.4 x 13)
10,8 Tỷ
245 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
44 m²(3.4 x 13)
10,8 Tỷ
245 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
113 m²(7.7 x 14.7)
20 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
91.2 m²(4.1 x 23)
34 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai