Bán nhà 61 ( Thửa 510 Tờ 46 ) 61 Chương Dương Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(6.5 x 18)
13 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 152 triệu/m² | 43 triệu/m² - 410 triệu/m² |
Nhà phố
125 m²(6.5 x 18)
13 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
140 m²(10 x 14)
12,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
265 m²(7 x 22)
11,3 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
11,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(3.6 x 22)
11,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
265 m²(7 x 22)
14,5 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
36.6 m²(5.65 x 14)
15 Tỷ
410 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai