Bán nhà hẻm 9/1 ( Thửa 664 tờ 217) Đường số 2 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
107 m²(2.7 x 35)
11,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
2
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 2 | 106 triệu/m² | 53 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 2 | 96 triệu/m² | 53 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Đất đường số 2 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
Nhà phố
107 m²(2.7 x 35)
11,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
182 m²(5.4 x 34)
12 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
12,3 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
162 m²(75 x 20)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
130 m²(10 x 13)
11 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
130 m²(10 x 13)
11 Tỷ
84.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
11 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(10 x 7.5)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,4 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(4.8 x 18)
10,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
205 m²(5 x 17.5)
10,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
155 m²(10 x 15.5)
12,9 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
13,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
160 m²(11 x 14.5)
13,5 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai