Bán nhà 1110A16 Chuyên gia 1 Phạm Văn Đồng Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 189 triệu/m² | 52 triệu/m² - 410 triệu/m² |
| Đất đường C | 56 triệu/m² | 27 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
238 m²(10 x 24)
20 Tỷ
84 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
146 m²(5 x 30)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
310 m²(8 x 38)
16 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
229 m²(7.9 x 26)
20 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
36.6 m²(5.65 x 14)
15 Tỷ
410 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
703 m²(8 x 42)
19 Tỷ
27 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
104 m²(6 x 17.5)
19,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai