Bán nhà hẻm 8/17 - 8/19 (số nhà cũ: 35.1) Long Sơn Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
203 m²(8.7 x 23)
13,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 60 triệu/m² | 37 triệu/m² - 96 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 158 triệu/m² | 44 triệu/m² - 796 triệu/m² |
| Đất đường C | 84 triệu/m² | 50 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
203 m²(8.7 x 23)
13,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
39 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
4,9 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
52 m²(4 x 13)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
78 m²(6.4 x 12)
3,7 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(9 x 12)
19,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(13.3 x 20)
215 Tỷ
796 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(8 x 7.5)
3,8 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
294 m²(13 x 23)
25,5 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(5 x 10)
9,8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(7 x 9)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(7 x 7.8)
2 Tỷ 990 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(5 x 15.48)
3,2 Tỷ
48.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
7,6 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
125 m²(5 x 25)
7 Tỷ
56 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
34 m²(6.5 x 5.2)
1,9 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai