Bán chung cư CH 12.21 tầng 12 toà S6.06 Vinhome Grand Park Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 59 triệu/m² | 44 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà Phố đường C | 53 triệu/m² | 37 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Đất đường C | 52 triệu/m² | 42 triệu/m² - 63 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
4,9 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
78 m²(6.4 x 12)
3,7 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(8 x 7.5)
3,8 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(7 x 9)
4,5 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(7 x 7.8)
2 Tỷ 990 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(5 x 15.48)
3,2 Tỷ
48.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
34 m²(6.5 x 5.2)
1,9 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
2,7 Tỷ
54 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
92 m²(4 x 23)
3,9 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
89 m²(4.4 x 24)
4,5 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(7 x 9)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(6 x 7.5)
2,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(6.7 x 10)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4.2 x 12)
2,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
54 m²(5.2 x 10.4)
3,4 Tỷ
63 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
62 m²(4.5 x 13.5)
5 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(8 x 7.5)
2 Tỷ 650 Triệu
44.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
56.4 m²(4 x 14)
2,9 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
72 m²(5 x 14)
4,2 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai