Bán nhà Thửa 163 Tờ 42 Thửa 163 Tờ 42 ( 239 ) Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Mỹ | 23 triệu/m² | 5 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| Đất đường Bình Mỹ | 17 triệu/m² | 4 triệu/m² - 28 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
982 m²(12.5 x 76.2)
3 Tỷ 920 Triệu
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
92 m²(5.5 x 17)
2,4 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
147 m²(5 x 29.5)
2,6 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
656 m²(15 x 44.5)
4 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
174 m²(5.2 x 30)
4,2 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
1 Tỷ 699 Triệu
14.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
240 m²(20 x 11)
4 Tỷ 430 Triệu
18.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
965.9 m²(25.2 x 349)
4,7 Tỷ
4.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
115 m²(5.5 x 20)
1,7 Tỷ
14.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
90.5 m²(5 x 18)
1 Tỷ 830 Triệu
20.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
98.8 m²(10 x 10)
2 Tỷ 650 Triệu
26.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
122 m²(5 x 25)
2 Tỷ 590 Triệu
21.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
91 m²(5.2 x 18)
1 Tỷ 850 Triệu
20.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
297 m²(7 x 40)
4,9 Tỷ
16.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
127 m²(5 x 31)
5 Tỷ
39.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
124.5 m²(4 x 25)
2,5 Tỷ
20.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
93.9 m²(10 x 10)
2 Tỷ 650 Triệu
28.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
275 m²(9 x 31.5)
3 Tỷ 950 Triệu
14.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
99 m²(10 x 10)
2 Tỷ 450 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai