Bán nhà Thửa 163 Tờ 42 Thửa 163 Tờ 42 ( 239 ) Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
4 Tỷ 430 Triệu
~ 18.5 Triệu/m²240m²
(20m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 240 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 147 Bình Mỹ, Bình Mỹ
Diện tích: 20 x 11m
Diện tích công nhận: 240m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 4.4 Tỷ
Nhà phố
100 m²(4.75 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
45.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
237 m²(9.5 x 25)
4,2 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
174 m²(5.2 x 30)
4,2 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
965.9 m²(25.2 x 349)
4,7 Tỷ
4.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
259 m²(7.7 x 34)
4 Tỷ
15.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
476 m²(6 x 66)
4 Tỷ 350 Triệu
9.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
104 m²(8 x 14)
4 Tỷ 850 Triệu
46.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Nhà phố
163 m²(5 x 33)
4,7 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai