Bán đất thửa 118 tờ 57 Bình Mỹ Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
982 m²(12.5 x 76.2)
3 Tỷ 920 Triệu
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Mỹ phường Bình Mỹ giá dưới 5 tỷ | 17 triệu/m² | 4 triệu/m² - 28 triệu/m² |
Đất
982 m²(12.5 x 76.2)
3 Tỷ 920 Triệu
4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
92 m²(5.5 x 17)
2,4 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
147 m²(5 x 29.5)
2,6 Tỷ
17.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
656 m²(15 x 44.5)
4 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
122 m²(5 x 25)
2 Tỷ 590 Triệu
21.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
91 m²(5.2 x 18)
1 Tỷ 850 Triệu
20.3 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
93.9 m²(10 x 10)
2 Tỷ 650 Triệu
28.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
275 m²(9 x 31.5)
3 Tỷ 950 Triệu
14.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
99 m²(10 x 10)
2 Tỷ 450 Triệu
24.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
526 m²(7.5 x 70)
4,8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
300 m²(22 x 14)
2 Tỷ
6.7 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
102 m²(7.3 x 14)
2,1 Tỷ
20.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
82 m²(6.2 x 14)
1,9 Tỷ
23.2 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai