Bán đất 645/3C Lê Văn Việt Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
278 m²(11.6 x 29)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Phú giá từ 10 đến 15 tỷ | 85 triệu/m² | 49 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tân Phú giá từ 10 đến 15 tỷ | 109 triệu/m² | 88 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Đất
278 m²(11.6 x 29)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
278 m²(8.2 x 27)
13,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
128 m²(8 x 16)
10,5 Tỷ
82 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
10,1 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
71.2 m²(4 x 17.8)
10,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Thoại Ngọc Hầu
Đất
115 m²(9 x 12.8)
10,5 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Cao Văn Ngọc
Đất
120 m²(8 x 15)
10,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai