Bán Nhà Hẻm 414/1 Tân Kỳ Tân Quý, Tân Phú
Nhà phố
128 m²(5.5 x 24)
14 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
14 Tỷ
~ 50.4 Triệu/m²278m²
(11.6m x 29m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.6m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 278 m2 |
CẬP NHẬT MỚI NHẤT: 24.2.2026
GIẢM THÊM 500 TRIỆU,
GIÁ MỚI: 14 TỶ.
CẬP NHẬT 8.5.2025
GIẢM NHAY 300 TRIỆU
GIÁ MỚI: 14.5 TỶ
HXH, DIỆN TÍCH KHỦNG
NGAY LÊ VĂN VIỆT, NGÃ BA MỸ THÀNH (LÊ VĂN VIỆT - HOÀNG HỮU NAM - NGUYỄN VĂN TĂNG)
ĐANG HÌNH THÀNH NGÃ 3 PHÁT TRIỂN ĐỈNH NHẤT,
278M2 NGANG 11.5M RẤT BỀ TẾ,
PHÙ HỢP XÂY BIỆT THỰ, CHDV, NHÀ HÀNG, KHÁCH SẠN...
GIÁ CHỈ: 14.8 TỶ, CHỈ 50 TRIỆU/M2.
Mô tả :
+ Diện tích : xây ( 11.6/12.4 X 29),
+ Ngang 11.6m rất bề thế,
+ Hẻm xe hơi, đang mở rộng hẻm sẽ rất rộng,
+ Phù hợp xây nhà ở, xây biệt thự, phòng khám bệnh, CHDV, nhà hàng, khách sạn,....
+ 10m là đường Lê Văn Việt, con đường kinh doanh tơ lụa mới hình thành của Tp Thủ Đức,
+ Ngay ngã ba Mỹ Thành( Hoàng Hữu Nam - Lê Văn Việt- Nguyễn Văn Tăng,
+ 500m là BV Ung Bướu mới, BX Miền Đông mới, Trường Cao Đẵng Cảnh Sát Nhân Dân II, Học viện kỹ thuật, BV Lê Văn Việt,
+ Trục đường chính, giao thông rất thuận lợi, gần vành đai 2,..
+ Khu vực phát triển mạnh về mọi mặt, hình thành đầy đủ các tiện ích,
+ Gần chợ, siêu thị, trường học các cấp,
+ Khu dân trí cao, an ninh, tiện ích ko thiếu thứ gì,
+ Không bị quy hoạch,
+ Sổ hồng riêng chính chủ, tại nhà, CC ngay.
Định vị ví trí:
Nhà phố
128 m²(5.5 x 24)
14 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
107 m²(4.7 x 23.5)
14 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tân Quý
Nhà phố
108 m²(5 x 20)
14 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
278 m²(8.2 x 27)
13,5 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
168 m²(10 x 16.8)
13 Tỷ 950 Triệu
83 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4.3 x 20)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
107 m²(6 x 20)
13,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai