Bán đất 645/3C Lê Văn Việt Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
278 m²(11.6 x 29)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
13,5 Tỷ
~ 48.6 Triệu/m²278m²
(8.2m x 27m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.2m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 278 m2 |
Ngày 23/04/2026 Chủ giảm mạnh 500tr giá chào mới 13.5 tỷ.
Ngày 22/01/2026 Chủ giảm mạnh 800tr giá chào mới 14 tỷ.
LÊ VĂN VIỆT - HẺM XE HƠI - NGANG HƠN 8M - NỞ HẬU - CHỈ HƠN 50TR/M2.
Mô tả:
✅ Đất trống ngang hơn 8m nở hậu 11.5m dài 27m tiện xây mới CHDV, nhà trọ cho thuê.
✅ Sát mặt tiền Lê Văn Việt, Hoàng Hữu Nam, Vành đai 3, Ngã 3 Mỹ Thành, kế bên Khu CNC, Trường đại học Cao đẳng các cấp.
✅ Khu vực tiện ích xung quanh tiện ích bủa vây không thiếu gì.
✅ Dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện.
✅ Sổ vuông, sẵn công chứng ngay.
✅ Chủ thiện chí bán, tôn trọng Môi giới.
ĐT: 093.700.5816.
Đất
278 m²(11.6 x 29)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
112 m²(4.54 x 25)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
63.5 m²(4.1 x 15.5)
13,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phú Thọ Hòa
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
13,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
97 m²(4 x 25)
13,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Minh Nguyệt
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
89.2 m²(4.5 x 24)
13,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(4 x 24.5)
13,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai