Bán nhà 179 Lý Thánh Tông Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(4.54 x 25)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
13,5 Tỷ
~ 213 Triệu/m²63.5m²
(4.1m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.5 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 4 Phú Thọ Hòa, Tân Phú
- DT: 4.1 x 15.5m
- DTCN: 63.5m²
- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 13,5 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
112 m²(4.54 x 25)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lý Thánh Tông
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
13,5 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Yến
Nhà phố
97 m²(4 x 25)
13,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Minh Nguyệt
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
89.2 m²(4.5 x 24)
13,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Tô Hiệu
Nhà phố
200 m²(4.5 x 27)
13,5 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
45 m²(4 x 12)
13,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Nhữ Lãm
Nhà phố
104 m²(4 x 26)
13,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai