Bán đất thửa 542 tờ 55 T14 Xã Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Mỹ giá dưới 5 tỷ | 48 triệu/m² | 5 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tân Mỹ giá dưới 5 tỷ | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
172 m²(9.3 x 18.3)
3,2 Tỷ
18.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Đất
91 m²(5.4 x 16.2)
4,6 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
848 m²(20 x 45)
4,1 Tỷ
4.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
118 m²(6.5 x 16)
2,7 Tỷ
22.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
40 m²(4.5 x 9)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
60 m²
1.65 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
31 m²
2.29 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
42 m²(3.6 x 11.5)
3,8 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
125 m²(7 x 24)
3,7 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai