Bán đất thửa 542 tờ 55 T14 Xã Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C | 21 triệu/m² | 19 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường G | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 52 triệu/m² | 51 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường O | 33 triệu/m² | 6 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Phú | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Quy | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 16 triệu/m² | 7 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 15 triệu/m² | 5 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
331 m²(12.6 x 35.7)
3 Tỷ 850 Triệu
11.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
172 m²(9.3 x 18.3)
3,2 Tỷ
18.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Đất
91 m²(5.4 x 16.2)
4 Tỷ 950 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
91 m²(5.4 x 16.2)
4,6 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
848 m²(20 x 45)
4,1 Tỷ
4.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
118 m²(6.5 x 16)
2,7 Tỷ
22.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
40 m²(4.5 x 9)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Quy
Đất
31 m²
2.29 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Đất
633 m²(28 x 23)
3,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
91 m²(8 x 11.5)
2,7 Tỷ
29.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
444 m²(29 x 12)
2,9 Tỷ
6.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
157 m²(11 x 14)
3,1 Tỷ
19.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
134 m²(6.1 x 22)
2,5 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
113.6 m²(7.3 x 16)
2,7 Tỷ
23.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Đất
417 m²(9 x 24)
4 Tỷ
9.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
140 m²(5 x 28)
3,6 Tỷ
25.7 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 550 Triệu
65 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Đất
42 m²(3.6 x 11.5)
3,8 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường O
Đất
125 m²(7 x 24)
3,7 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai