Bán nhà hẻm 1206/9d Huỳnh Tấn Phát, Tân Mỹ
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
2,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
2.29 Tỷ
~ 73.9 Triệu/m²31m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31 m2 |
?TRUNG TÂM HUỲNH TẤN PHÁT - ĐẤT THỔ CƯ - VÔ TƯ XÂY Ở
Thửa 547, Tờ 53 - Đất 29 (Kế nhà 994A/31/11 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7), Phường Tân Phú, Quận 7
? Mô tả:
+ Diện tích thực tế 31m2 , công nhận 28,8 m2 , ngang 3,12m *10 m dài .Thích hợp cho gia đình tài chính nhỏ mua xây ở hoặc giữ tiền.
+ Hẻm ba gác thông thoáng mát mẻ . Chỉ 2 phút đi bộ ra đường chính Huỳnh Tấn Phát
+ Tiện ích xung quanh như gần chợ , trường học , siêu thị , UBND phường , khu chế xuất Tân Thuận, cầu Phú Mỹ.
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
2,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
16 m²(3.1 x 5.1)
2 Tỷ 330 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(9 x 8.1)
2,3 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
19 m²(3.2 x 6)
2 Tỷ 270 Triệu
119 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
14 m²(2.2 x 8.5)
2 Tỷ 250 Triệu
161 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
25 m²(5.5 x 4.5)
2,3 Tỷ
92 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
24 m²(4 x 5)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
2,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai