Bán đất 65/13A Liên khu 8-9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Hưng Hòa giá từ 10 đến 15 tỷ | 88 triệu/m² | 46 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bình Hưng Hòa giá từ 10 đến 15 tỷ | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Đất
259 m²(7.5 x 34)
12 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
73 m²(5.9 x 12.5)
13 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
258 m²(7.6 x 35)
11,8 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
156 m²(8 x 20)
14,5 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
156 m²(8 x 20)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
190 m²(8 x 25)
14,4 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18
Đất
230 m²(6 x 38)
13,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
200 m²(6.2 x 33)
11,5 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
140 m²(8 x 17)
10 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai