Bán đất 65/13A Liên khu 8-9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
11,5 Tỷ
~ 57.5 Triệu/m²200m²
(6.2m x 33m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.2m | |
| Dài | 33m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 |
BÌNH TÂN - BÌNH HƯNG HÒA - 200M2 - ĐẤT TRỐNG - ĐƯỜNG 8M - 11.5 TỶ TL.
MÔ TẢ :
Đất trống mặt tiền đường số 9 , Bình Hưng Hòa , Bình Tân. Diện tích cực đẹp 6.2x33 vuông vức.
Đường 8m rộng rãi.
Đất trống tiện xây mới.
Chủ thiện chí bán. Sổ hồng nằm ngoài công chứng ngay.
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
235 m²(8 x 29)
12,2 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Đất
259 m²(7.5 x 34)
12 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Trọng Tấn
Đất
128 m²(8 x 16)
11,9 Tỷ
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Nhà phố
141 m²(5.7 x 25)
11,5 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
11,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
258 m²(7.6 x 35)
11,8 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai