Bán đất thửa 501 tờ 123 Đường số 1 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 50 Triệu
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Hưng Hòa giá từ 5 đến 10 tỷ | 82 triệu/m² | 39 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bình Hưng Hòa giá từ 5 đến 10 tỷ | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
Đất
72 m²(4.5 x 16)
6 Tỷ 50 Triệu
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
112 m²(4 x 19.5)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 5
Đất
91 m²(5 x 18)
6,9 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 12
Đất
68 m²(4.05 x 16.6)
6,1 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(4.5 x 16.6)
6,3 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.5 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
80 m²(5 x 16)
7,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
50 m²(4.7 x 15.5)
6,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Đất
91 m²(4 x 23)
6,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 12
Đất
77 m²(4 x 20)
6,7 Tỷ
87 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Đất
70 m²(5 x 14)
8,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
87 m²(4 x 22)
6,9 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 18B
Đất
82 m²(4 x 20)
5 Tỷ 990 Triệu
73 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 12
Đất
50 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 250 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường Lô Tư
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 950 Triệu
93 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên khu 8-9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai