Bán đất thửa 563 tờ 294 nhánh Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Lạc giá từ 10 đến 15 tỷ | 86 triệu/m² | 72 triệu/m² - 125 triệu/m² |
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
129 m²(6 x 21.5)
12 Tỷ
93 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Lê Cơ
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
179 m²(8 x 22.4)
13 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
85 m²(4 x 21.5)
10 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
136 m²(8 x 17)
10,5 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai