Bán đất thửa 739 tờ 112 Võ Văn Kiệt Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Lạc giá dưới 5 tỷ | 70 triệu/m² | 21 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
68 m²(4 x 17)
4,6 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
73 m²(5 x 15)
2,5 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
68 m²(4 x 17)
4 Tỷ 550 Triệu
66.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
88.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
100 m²(5 x 20)
4,2 Tỷ
42 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 15)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
60 m²(4 x 15)
4,7 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
75 m²(5 x 15)
4 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Đất
64 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
120 m²(8 x 15)
2 Tỷ 550 Triệu
21.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4,6 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai