Bán đất thửa 739 tờ 112 Võ Văn Kiệt Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
4 Tỷ 950 Triệu
~ 88.4 Triệu/m²56m²
(4m x 14m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56 m2 |
Chủ sang tên hợp thức phấn đất trả lộ giới giá mới 4,95 tỷ ? LÔ ĐẤT ĐƯỜNG TÂY LÂN 56 M2 - XÂY 5 TẦNG- CHÌ NHỈNH 4 TỶ- CƠ HỘI AN CƯ ĐỈNH.
Tây Lân ( thừa 699 tờ 227) Đất 56 4 14 4.2 tỷ An lạc Bình Tân
? Diện tích: 4m x 14, khu vực được xây 5 tầng .
? Khu dân cư hiện hữu, dân cư sinh sống đông đúc, an ninh, kính doanh mọi ngành nghề.
? Vị trí cực kỳ thuận tiện:
• Gần chợ Mỹ Nga, Bách Hóa Xanh mua bán sinh hoạt hằng ngày rất thuận tiện.
• Vài bước ra Mặt tiền Tây Lân,kết nối giao thông linh hoạt. * Phù hợp ở lâu dài, đầu tư giữ tiền trong khu vực đang phát triển mạnh.
Đất
53.2 m²(4 x 14)
5 Tỷ
94 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
100 m²(5 x 20)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
64 m²(4 x 15)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
80 m²(4 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
61.9 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai