Bán đất thửa 563 tờ 294 nhánh Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
12 Tỷ
~ 93 Triệu/m²129m²
(6m x 21.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 21.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 129 m2 |
Mô tả:
+ Hiện trạng: Nhà cũ/nhà nát, tiện xây mới theo ý thích.
+ Tiện ích hẻm: Hẻm xe hơi thông thoáng, thuận tiện di chuyển.
+ Vị trí chiến lược: Khu vực này nằm gần Khu dân cư Nam Hùng Vương, kết nối nhanh ra Đại lộ Võ Văn Kiệt và Kinh Dương Vương, cực kỳ thuận tiện đi vào trung tâm Quận 1, Quận 5 hoặc về miền Tây.
+ Tiện ích xung quanh: Gần nhiều trường học (Tiểu học Lê Tấn Bê, Mầm non Hoàng Anh), bệnh viện và các siêu thị lớn như Aeon Mall Bình Tân.
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
180 m²(8 x 23)
13 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 2
Đất
167 m²(8 x 21)
12,8 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
179 m²(8 x 22.4)
13 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
100 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai