Bán đất thửa 554 tờ 12 Bàu Lách Xã An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường An Hòa | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường An Nhơn Tây | 6 triệu/m² | 2 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bàu Lách | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Cây Gõ | 3 triệu/m² | 2 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Rành | 1,32 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 5,28 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Trung Lập | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tỉnh Lộ 7 | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 12 triệu/m² | 2 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 4 | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Bàu Lách
Đất
12708 m²(90 x 142)
44,5 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
138 m²(5 x 28)
1 Tỷ 850 Triệu
13.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
430 m²(5.4 x 80)
2 Tỷ
4.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2098.4 m²(33 x 63)
13 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
686 m²(15 x 46)
1,2 Tỷ
1.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Đất
148 m²(5 x 30)
1,6 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Đất
1260 m²(18 x 70)
10,5 Tỷ
8.3 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
436 m²(9 x 49)
4,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1002 m²(20 x 50)
4 Tỷ
4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
638 m²(13.5 x 50)
6,5 Tỷ
10.2 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 4
Đất
13700 m²(200 x 685)
137 Tỷ
10 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
93 m²(5 x 24)
5,3 Tỷ
57 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
600 m²(10 x 60)
3,9 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
522 m²(10 x 55)
1,4 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1250 m²(24 x 55)
8,8 Tỷ
7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Trung Lập
Đất
3157 m²(11 x 100)
17 Tỷ
5.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Cây Gõ
Đất
1851 m²(59 x 36)
2,8 Tỷ
1.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Cây Gõ
Đất
826 m²(20 x 45)
8 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường An Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai