Bán đất thửa 84 tờ 49 Mặt phố Phường An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
2,8 Tỷ
~ 1.5 Triệu/m²1851m²
(59m x 36m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 59m | |
| Dài | 36m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1851 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán Thửa đất 620, Tờ số 89 Cây Gõ, xã An Nhơn Tây
Diện tích: 59 x 36m
Diện tích công nhận: 1.851,00m²
Giá: 2.8 Tỷ
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(10 x 50)
2,8 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 2
Đất
116 m²(5 x 23)
2,8 Tỷ
24.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Nguyễn Thị Sưa
Đất
60 m²(4 x 15)
2,8 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
87 m²(5.3 x 17)
2,8 Tỷ
32.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
95 m²(4.5 x 23)
2,8 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Đất
380 m²(11 x 26)
2,5 Tỷ
6.6 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
380 m²(11 x 26)
2,5 Tỷ
6.6 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai