Bán đất thửa 737 tờ 90 737 tờ 90 Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
8 Tỷ
~ 9.7 Triệu/m²826m²
(20m x 45m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 826 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán Đất Thửa 59 Tờ 50 Hòa Hưng xã An Nhơn Tây
Diện tích: 20 x 45m
Diện tích công nhận: 826m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 8.0 Tỷ
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
178 m²(6.4 x 27.8)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
80 m²(4 x 20)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
89 m²(7.2 x 14)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
1250 m²(24 x 55)
8,8 Tỷ
7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Trung Lập
Đất
1089 m²(25 x 46)
8,8 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Rành
Đất
2800 m²(30 x 140)
8,8 Tỷ
3.1 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2400 m²(20 x 80)
8,8 Tỷ
3.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai