Bán đất thửa 1054 tờ 9 1054 tờ 9 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 55 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A2 | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Bùi Công Trừng | 37 triệu/m² | 30 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D2 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hà Huy Giáp | 54 triệu/m² | 23 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Riêng | 60 triệu/m² | 13 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Khương | 61 triệu/m² | 42 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Kiêu | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 43 triệu/m² | 29 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thanh Xuân | 45 triệu/m² | 9 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc | 59 triệu/m² | 19 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 14 | 28 triệu/m² | 6 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 16 | 33 triệu/m² | 33 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 18 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 21 | 53 triệu/m² | 33 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 22 | 50 triệu/m² | 40 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 24 | 37 triệu/m² | 28 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 25 | 79 triệu/m² | 75 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 31 | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 33 | 52 triệu/m² | 43 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 37 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 38 | 50 triệu/m² | 42 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 40 | 49 triệu/m² | 49 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 43 | 44 triệu/m² | 35 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 47 | 45 triệu/m² | 39 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 52 | 51 triệu/m² | 37 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 64 | 21 triệu/m² | 21 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An | 46 triệu/m² | 10 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An 13 | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An 20 | 76 triệu/m² | 75 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An 35 | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Thị Cờ | 107 triệu/m² | 74 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 79 triệu/m² | 60 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 53 triệu/m² | 7 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 14 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
Đất
1460 m²(19 x 84)
42,5 Tỷ
29.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
158 m²(10 x 16)
6,5 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 24
Đất
79 m²(4 x 21)
4 Tỷ 750 Triệu
60.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
63 m²(4 x 16)
7 Tỷ 890 Triệu
125 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ 890 Triệu
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
317 m²(10 x 31.5)
17,9 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
158 m²(5 x 31.5)
9,1 Tỷ
57.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
159 m²(5 x 31.8)
9,1 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường D2
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
69 m²(4.3 x 16)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
57 m²(4 x 15)
4 Tỷ 250 Triệu
74.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An 20
Đất
106 m²(5 x 22)
5 Tỷ 950 Triệu
56.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
101 m²(4.5 x 22)
4,2 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
93.5 m²(5 x 18.7)
8,3 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
170 m²(5.2 x 33)
12,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
80 m²(4 x 20)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 37
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai