Bán đất thửa 816 tờ 67 Mặt phố Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Đất
694 m²(14 x 49)
22 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Riêng | 68 triệu/m² | 44 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Khương | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thanh Xuân | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 14 | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 21 | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 23 | 16 triệu/m² | 16 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thới An | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 48 triệu/m² | 8 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
694 m²(14 x 49)
22 Tỷ
31.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
603 m²(16 x 38)
20 Tỷ
33.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
503 m²(5 x 52)
25 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(12.5 x 60)
27,8 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
428 m²(17 x 30)
21 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
1264 m²(30 x 40)
20 Tỷ
15.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 23
Đất
372 m²(20 x 19)
26 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Đất
1945 m²(31 x 60)
23,9 Tỷ
12.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 14
Đất
2743 m²(30 x 92)
23 Tỷ
8.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
598 m²
25 Tỷ
41.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
1392.1 m²
26 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
2339 m²
28.07 Tỷ
12 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
480 m²
21 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
230 m²
21 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Thị Riêng
Đất
223 m²(8 x 28)
21 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
496 m²(12 x 42)
20,5 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
288 m²(15 x 20)
21,5 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
376 m²(8 x 47)
24 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 21
Đất
400 m²(10 x 40)
26 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai