Bán nhà hẻm 711/11A (Thửa 521 Tờ 74) Quốc Lộ 1A Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
662 m²(6 x 99)
25 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
25 Tỷ
~ 41.8 Triệu/m²598m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 598 m2 |
Bán đất 712 Lê Văn Khương Phường Thới An Quận 12 – Lô đất gồm 3 thửa , diện tích 958m . Trong đó có 400m đất thổ cư , 558m đất nông nghiệp . Ngang 16m/18m X 57m dài – Mặt tiền đường lớn, đối diện công ty Tôn Trường Thành, khu vực sầm uất, xe công đi không giới hạn giờ, đất trống, trước cho thuê làm kho nên đã đóng cọc bê tông chịu tải trọng lớn. Nơi toàn công ty xí nghiệp , kho hàng hoạt động ngày đêm – Hướng : Tây bắc – Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn . Đang nhờ anh Bank giữ hộ nên yên tâm về Pháp lý
Nhà phố
662 m²(6 x 99)
25 Tỷ
37.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
503 m²(5 x 52)
25 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
372 m²(20 x 19)
26 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Đất
1945 m²(31 x 60)
23,9 Tỷ
12.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 14
Đất
2743 m²(30 x 92)
23 Tỷ
8.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
1392.1 m²
26 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
376 m²(8 x 47)
24 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 21
Đất
400 m²(10 x 40)
26 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai