Bán đất thửa 507 tờ 105 Lê Thị Chợ Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
157 m²(5 x 32)
16,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bình Thuận | 144 triệu/m² | 142 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 88 triệu/m² | 3 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường G | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 76 triệu/m² | 75 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lâm Văn Bền | 131 triệu/m² | 131 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Thị Chợ | 105 triệu/m² | 105 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 223 triệu/m² | 223 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường O | 84 triệu/m² | 75 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Trần Văn Khánh | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Mỹ | 247 triệu/m² | 247 triệu/m² - 247 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Thuận | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 24 triệu/m² | 24 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 47 | 168 triệu/m² | 168 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 49 | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
Đất
157 m²(5 x 32)
16,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lê Thị Chợ
Đất
121 m²(8.5 x 15)
14,9 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 49
Đất
164 m²(8 x 20)
9,8 Tỷ
59.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
7401 m²(72 x 154)
21,6 Tỷ
2.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
165 m²(8.5 x 19)
12,5 Tỷ
75.8 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
83 m²(4.3 x 19)
6,4 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
1824 m²(33 x 56)
43 Tỷ
23.6 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
122 m²(7.5 x 16.5)
9,2 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
116 m²(6.6 x 18)
19,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 47
Đất
81 m²(5.1 x 18)
5 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Văn Khánh
Đất
41.8 m²
2.89 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận
Đất
70 m²
10.2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bình Thuận
Đất
527.3 m²
130 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Đất
46 m²(4 x 11.5)
4,3 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
70 m²(5 x 14)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
37170 m²
2660 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
921 m²
205 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
544 m²(13.5 x 40)
57 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
1201 m²
90 Tỷ
74.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
2553 m²
335 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai