Bán nhà hẻm KC32/17/6 Trần Xuân Soạn Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
173 m²(48 x 49)
5 Tỷ
28.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
5 Tỷ
~ 61.7 Triệu/m²81m²
(5.1m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.1m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 |
(Chủ đã nhận cọc)
?? ĐẤT QUẬN 7 GIÁ QUÁ THƠM - 6 PHÚT QUA QUẬN 1 - 92M2 - NGANG 5.1M - KHU CHO XÂY 4 TẦNG - GẦN MẶT TIỀN - KHÔNG LG, QH - CHỈ 4.99 TỶ - CHỐT GẤP‼️
? Mô tả:
? Trên sổ là nhà cấp 4, nhưng chủ đã đập đi hết chỉ còn đất trống.
? Khu vực xây được 4 tầng (1 trệt 2 lầu sân thượng). Chủ có GPXD 3 tầng. Khách có thể xin lại 4 tầng.
? Hẻm ba gác, cách mặt tiền Trần Văn Khánh tầm 50m.
? Tiện ích: gần chợ, cầu Tân Thuận, trường Mầm non Hoa Sen, Trường Mầm Non Quận 7 ME SCHOOL, trường Đại học Tài Chính Marketing,….
? Sổ hồng riêng công chứng ngay. Sổ không vay.
Nhà phố
173 m²(48 x 49)
5 Tỷ
28.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
43 m²(3.1 x 14)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
63 m²(12.5 x 5)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
52.8 m²(4.4 x 12.5)
5 Tỷ
94.7 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
65.9 m²
4.5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận
Nhà phố
28 m²
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Đất
65.5 m²
5.1 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bình Thuận
Nhà phố
43 m²(3.1 x 14)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai