Bán nhà hẻm 52/9/1A Nguyễn Thị Thập Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
136 m²(4 x 34)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
19,5 Tỷ
~ 168 Triệu/m²116m²
(6.6m x 18m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.6m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 116 m2 |
HIẾM CÓ QUẬN 7- DIỆN TÍCH LỚN THÍCH HỢP XÂY KHÁCH SẠN CHDV - GẦN NGAY LÂM VĂN BỀN - KHU DÂN CƯ ĐÔNG ĐÚC - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN - SỔ VUÔNG A4 - HẺM RỘNG THÔNG THOÁNG - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC - CÁCH QUẬN 4, QUẬN 1 CHỈ 5PHÚT
+ Kết cấu 1 căn nhà và đây tro cho thuê.
+ DT: (6.6m x 18m) sổ vuông.
+ Sổ hồng riêng, chính chủ lâu năm.
+ thích hợp mua xây Biệt Thự, hoặc CHDV
+ Vị trí trung tâm hiến có diện tích to,
+ Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Chủ dễ thương thiện chí bán
Nhà phố
136 m²(4 x 34)
20 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
106.6 m²(4.5 x 23.5)
20 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
180 m²(5.3 x 18.4)
19,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
20 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
248 m²(8.6 x 32)
19,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
278 m²(8.6 x 32)
19,2 Tỷ
69.1 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bùi Văn Ba
Nhà phố
208.5 m²
19.5 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Bình Thuận
Nhà phố
144 m²
19.8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai