Bán đất thửa 536 tờ 77 Đường Số 250 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
210 m²(10 x 21)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường B | 92 triệu/m² | 71 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D3 | 84 triệu/m² | 84 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Diệp Minh Tuyền | 96 triệu/m² | 75 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tây Hòa | 129 triệu/m² | 129 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 109 | 75 triệu/m² | 75 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 672 | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Đất
210 m²(10 x 21)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
190 m²(12 x 16)
22 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Diệp Minh Tuyền
Đất
294 m²(8.9 x 33)
21 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
320 m²(16 x 20)
27 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3
Đất
300 m²(15 x 20)
22,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Diệp Minh Tuyền
Đất
320 m²(16 x 20)
27 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3
Đất
274 m²(8.8 x 30)
20,5 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 109
Đất
250 m²(12.5 x 20)
22 Tỷ
88 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 672
Đất
250 m²(12.5 x 20)
28 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
248 m²(12 x 20)
21 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai