Bán đất thửa 527 tờ 4 Tây Hoà Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
27 Tỷ
~ 84.4 Triệu/m²320m²
(16m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 16m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán Thửa 545 tờ 75 ( KDC Nam Long ) đường D3 Phường Phước Long
Diện tích: 16 x 20m
Diện tích công nhận: 320m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 27.0 Tỷ
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Đất
210 m²(6 x 35)
27 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
27 Tỷ
270 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Biệt thự
200 m²(10 x 20)
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
319 m²(8.4 x 37)
29 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 61
Đất
320 m²(16 x 20)
27 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D3
Đất
250 m²(12.5 x 20)
28 Tỷ
112 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai