Bán đất 3 mặt tiền Đường Lưu Đình Lễ Phường An Khánh
Đất
166 m²(14 x 10)
55 Tỷ
331 Triệu/m²P.An Khánh
Mức giá
dưới 90 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 220 triệu/m² | 119 triệu/m² - 349 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trưng | 182 triệu/m² | 148 triệu/m² - 229 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 208 triệu/m² | 100 triệu/m² - 400 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Hiệp Bình | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Phước Long | 146 triệu/m² | 145 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Đất
166 m²(14 x 10)
55 Tỷ
331 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lưu Đình Lễ
Đất
269 m²(9.5 x 30)
40 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
100 m²(5 x 20)
40 Tỷ
400 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tạ Hiện
Đất
285 m²(15 x 19)
63 Tỷ
221 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 58
Đất
99.8 m²(5.7 x 17.5)
14 Tỷ
140 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Đôn Lễ
Đất
210 m²(10.5 x 20)
41 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
252 m²(12 x 21)
75,6 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường D4
Đất
128 m²(8 x 16)
22,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Đất
155 m²(10 x 15.5)
23 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
847 m²(16 x 53)
70,5 Tỷ
83.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
330 m²(15 x 22)
48 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
228.2 m²(10 x 22.45)
33,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
215 m²(7.5 x 30)
75 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Ngô Quang Huy
Đất
200 m²(10 x 20)
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Đôn Lễ
Đất
160 m²(8 x 20)
44,8 Tỷ
280 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 671
Đất
279 m²(15.5 x 18)
64 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
205.9 m²(12 x 20.1)
38 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31B
Đất
253.4 m²(15.5 x 16.5)
42 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 55
Đất
100 m²(5 x 20)
19 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
238.3 m²(10 x 24)
40 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai