Bán đất mặt tiền 29 đường số 9 Chợ Bắc Ninh, Bình Thọ, TP. HCM
Đất
93 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tất cả
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 55 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền Phường An Khánh | 231 triệu/m² | 147 triệu/m² - 320 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Bình Trưng | 250 triệu/m² | 152 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Cát Lái | 202 triệu/m² | 111 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Đất mặt tiền Phường Thủ Đức | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Đất
93 m²(4 x 22.5)
10 Tỷ 650 Triệu
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
72.9 m²(5.6 x 13)
21,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
190 m²(10 x 19)
45 Tỷ
237 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
114.7 m²(5 x 22.5)
27,2 Tỷ
237 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Đất
113.2 m²(10 x 11)
32 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
140.6 m²(7.4 x 19)
34 Tỷ
242 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
144 m²(8 x 18)
26 Tỷ
181 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trương Gia Mô
Đất
100 m²(5 x 20)
36 Tỷ
360 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Trần Lựu
Đất
140.6 m²(7.4 x 19)
36,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
154.3 m²(7.25 x 23)
45 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đông Tây 1
Đất
296.2 m²(16.5 x 18)
45 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 55
Đất
100 m²(5 x 20)
33 Tỷ
330 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Hiến Mai
Đất
200 m²(10 x 20)
52 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Đất
214.4 m²(10 x 21.5)
40 Tỷ
187 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Đất
84.5 m²
27 Tỷ
320 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
160 m²(10 x 16)
32 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Đất
190 m²
28 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đất
142.2 m²
33 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
108 m²
20 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
229.5 m²
34 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai